JP
2026-27

VĐQG Nhật Bản: lịch đấu, tỷ số và dự đoán

30 ngày qua: tỷ lệ trúng 40% (126 dự đoán) Thành tích →

Dự đoán hôm nay

Ngày mai

10/21 (Thứ 4)

10/24 (Thứ 7)

Bảng xếp hạng

# ĐộiPWDLGDPts
1Sanfrecce HiroshimaSanfrecce Hiroshima10721+1923
2FC TokyoFC Tokyo10721+1323
3Kashiwa ReysolKashiwa Reysol9702+721
4Machida ZelviaMachida Zelvia9621+1220
5Kashima AntlersKashima Antlers10613+519
6Vissel KobeVissel Kobe9612+519
7Kawasaki FrontaleKawasaki Frontale10442+516
8Yokohama F. MarinosYokohama F. Marinos10442+416
9Shimizu S-PulseShimizu S-Pulse10424-114
10Fagiano OkayamaFagiano Okayama9414013
11Urawa Red DiamondsUrawa Red Diamonds9405-512
12Cerezo OsakaCerezo Osaka10334-712
13Mito HollyhockMito Hollyhock9234-19
14Nagoya GrampusNagoya Grampus9306-69
15V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki10235-79
16Kyoto SangaKyoto Sanga10226-88
17Avispa FukuokaAvispa Fukuoka9216-27
18Gamba OsakaGamba Osaka10145-87
19JEF United Ichihara-ChibaJEF United Ichihara-Chiba10136-116
20Tokyo Verdy 1969Tokyo Verdy 196910046-144

1X2 · tỷ lệ trúng

Giải đấuPhiên bản mô hìnhTỷ lệ trúngTrúng / số lầnBrierĐã chốt
J1 Leaguej1-league-elo-v1Mẫu quá nhỏ (n=8)3 / 80.29198