Chưa diễn ra
VĐQG Nhật BảnGiờ khai cuộc: 18:00 GMT+8 21 thg 10, 2026
Fagiano Okayama

Fagiano Okayama

VS

Mito Hollyhock

Mito Hollyhock

Trận này chưa có dự đoán

Thông tin trận đấu

Giải đấu
VĐQG Nhật Bản
Giờ khai cuộc
18:00 GMT+8 21 thg 10, 2026
Địa điểm
City Light Stadium
Trạng thái
Chưa diễn ra

Thông tin đối đầu

Fagiano OkayamaFagiano OkayamaHOME
Mito HollyhockMito HollyhockAWAY
Phong độ gần đây
L

Bảng xếp hạng

# ĐộiPWDLGDPts
1Sanfrecce HiroshimaSanfrecce Hiroshima10721+1923
2FC TokyoFC Tokyo10721+1323
3Kashiwa ReysolKashiwa Reysol9702+721
4Machida ZelviaMachida Zelvia9621+1220
5Kashima AntlersKashima Antlers10613+519
6Vissel KobeVissel Kobe9612+519
7Kawasaki FrontaleKawasaki Frontale10442+516
8Yokohama F. MarinosYokohama F. Marinos10442+416
9Shimizu S-PulseShimizu S-Pulse10424-114
10Fagiano OkayamaFagiano Okayama9414013
11Urawa Red DiamondsUrawa Red Diamonds9405-512
12Cerezo OsakaCerezo Osaka10334-712
13Mito HollyhockMito Hollyhock9234-19
14Nagoya GrampusNagoya Grampus9306-69
15V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki10235-79
16Kyoto SangaKyoto Sanga10226-88
17Avispa FukuokaAvispa Fukuoka9216-27
18Gamba OsakaGamba Osaka10145-87
19JEF United Ichihara-ChibaJEF United Ichihara-Chiba10136-116
20Tokyo Verdy 1969Tokyo Verdy 196910046-144