ตารางประจำวัน · ล็อกก่อนเริ่มแข่ง
การคาดการณ์ 643 รายการ
| แมตช์ | ตลาด | คาดการณ์ | ความมั่นใจ | สถานะ | ผลจริง | โมเดล |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Karmine CorpvsMVK EsportsLOL · 02:00 | ชนะ-แพ้ | Karmine Corp ชนะเจ้าบ้าน 82% · ทีมเยือน 18% | 82% | ตรง | 3 - 0 | lol-elo-v1 |
| Karmine CorpvsMVK EsportsLOL · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 63% | ตรง | undefined - undefined | lol-elo-v1 | |
| Karmine CorpvsMVK EsportsLOL · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 65% | พลาด | undefined - undefined | lol-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | แต้มต่อ | Heerenveen undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | พลาด | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 1 - 0 | eredivisie-elo-v1 |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Heerenveen ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 63% | พลาด | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Excelsior ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | ตรง | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | 1X2 | Heerenveen ชนะเจ้าบ้าน 54% · เสมอ 23% · ทีมเยือน 23% | 54% | ตรง | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | พลาด | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 33% | ตรง | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 77% | ตรง | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 4 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| HeerenveenvsExcelsiorEREDIVISIE · 02:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | พลาด | 1 - 0 | eredivisie-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | แต้มต่อ | Eintracht Frankfurt undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 0 - 0 | bundesliga-elo-v1 |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Eintracht Frankfurt ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | คะแนนรวมทีมเยือน | FC Cologne ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | ตรง | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 64% | พลาด | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | ตรง | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 78% | ตรง | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | ตรง | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | 1X2 | Eintracht Frankfurt ชนะเจ้าบ้าน 55% · เสมอ 23% · ทีมเยือน 22% | 55% | ตรง | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 0 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | พลาด | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | พลาด | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 34% | พลาด | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| Eintracht FrankfurtvsFC CologneBUNDESLIGA · 02:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | พลาด | 1 - 0 | bundesliga-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | แต้มต่อ | Sassuolo NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 4 - 2 | seriea-elo-v1 |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 69% | พลาด | 4 - 2 | seriea-elo-v1 |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | พลาด | 3 - 2 | seriea-elo-v1 |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Frosinone ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 65% | พลาด | 4 - 2 | seriea-elo-v1 |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | คะแนนรวมทีมเยือน | Sassuolo ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | พลาด | 4 - 2 | seriea-elo-v1 |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 47% | พลาด | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 45% | ตรง | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 27% | ตรง | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | ตรง | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | ตรง | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | 1X2 | Frosinone ชนะเจ้าบ้าน 45% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 31% | 45% | ตรง | 4 - 2 | seriea-elo-v1 |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | พลาด | 3 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 12% | พลาด | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| FrosinonevsSassuoloSERIE-A · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 4 - 2 | seriea-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | แต้มต่อ | Le Mans undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 0 - 0 | ligue1-elo-v1 |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Le Mans ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | ตรง | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | คะแนนรวมทีมเยือน | Toulouse ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | พลาด | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | ตรง | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | พลาด | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | 1X2 | Toulouse ชนะเจ้าบ้าน 35% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 40% | 40% | ตรง | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | ตรง | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 40% | ตรง | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | ตรง | 0 - 0 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | ตรง | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 12% | พลาด | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | ตรง | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Le MansvsToulouseLIGUE-1 · 02:45 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 24% | พลาด | 0 - 3 | ligue1-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | แต้มต่อ | Levante NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 1 - 1 | laliga-elo-v1 |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 1 - 1 | laliga-elo-v1 |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 0 - 0 | laliga-elo-v1 |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Deportivo La Coruña ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 1 - 1 | laliga-elo-v1 |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Levante ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | ตรง | 1 - 1 | laliga-elo-v1 |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | 1X2 | Deportivo La Coruña ชนะเจ้าบ้าน 47% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 28% | 47% | พลาด | 1 - 1 | laliga-elo-v1 |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 29% | พลาด | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 45% | ตรง | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | ตรง | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | ตรง | 0 - 0 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 39% | ตรง | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 76% | พลาด | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | ตรง | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 47% | คืนทุน | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| Deportivo La CoruñavsLevanteLA-LIGA · 03:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 1 - 1 | laliga-elo-v1 | |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | ชนะ-แพ้ | 76ers ชนะเจ้าบ้าน 57% · ทีมเยือน 43% | 57% | พลาด | 120 - 125 | elo-v1 |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | แต้มต่อ | Celtics NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 120 - 125 | score-model-v1 |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 120 - 125 | score-model-v1 |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | 76ers ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 50% | ตรง | 60 - 58 | score-model-v1 |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 60 - 58 | score-model-v1 |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | 76ers ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 120 - 125 | score-model-v1 |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Celtics ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 120 - 125 | score-model-v1 |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 120 - 125 | score-model-v1 | |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 120 - 125 | score-model-v1 | |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 60 - 58 | score-model-v1 | |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 28 - 34 | score-model-v1 | |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 28 - 34 | score-model-v1 | |
| 76ersvsCelticsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 48% | พลาด | 28 - 34 | score-model-v1 | |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | ชนะ-แพ้ | Pistons ชนะเจ้าบ้าน 56% · ทีมเยือน 44% | 56% | ตรง | 129 - 125 | elo-v1 |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | แต้มต่อ | Raptors NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 129 - 125 | score-model-v1 |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 129 - 125 | score-model-v1 |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Pistons ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 50% | ตรง | 59 - 52 | score-model-v1 |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 59 - 52 | score-model-v1 |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Pistons ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | พลาด | 129 - 125 | score-model-v1 |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Raptors ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 63% | ตรง | 129 - 125 | score-model-v1 |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 48% | คืนทุน | 33 - 33 | score-model-v1 | |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | ตรง | 129 - 125 | score-model-v1 | |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | ตรง | 129 - 125 | score-model-v1 | |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | พลาด | 59 - 52 | score-model-v1 | |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | ตรง | 33 - 33 | score-model-v1 | |
| PistonsvsRaptorsNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 33 - 33 | score-model-v1 | |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | ชนะ-แพ้ | Pacers ชนะเจ้าบ้าน 59% · ทีมเยือน 41% | 59% | พลาด | 127 - 128 | elo-v1 |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | แต้มต่อ | Bucks NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 127 - 128 | score-model-v1 |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 127 - 128 | score-model-v1 |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Pacers ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 51% | ตรง | 71 - 56 | score-model-v1 |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 71 - 56 | score-model-v1 |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Pacers ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | พลาด | 127 - 128 | score-model-v1 |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Bucks ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | ตรง | 127 - 128 | score-model-v1 |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 127 - 128 | score-model-v1 | |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 127 - 128 | score-model-v1 | |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | ตรง | 29 - 21 | score-model-v1 | |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | พลาด | 71 - 56 | score-model-v1 | |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 29 - 21 | score-model-v1 | |
| PacersvsBucksNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 29 - 21 | score-model-v1 | |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | ชนะ-แพ้ | Magic ชนะเจ้าบ้าน 59% · ทีมเยือน 41% | 59% | ตรง | 136 - 115 | elo-v1 |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | แต้มต่อ | Magic undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 136 - 115 | score-model-v1 |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 136 - 115 | score-model-v1 |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Magic ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 51% | ตรง | 70 - 65 | score-model-v1 |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 70 - 65 | score-model-v1 |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Magic ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 136 - 115 | score-model-v1 |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Heat ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | ตรง | 136 - 115 | score-model-v1 |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 136 - 115 | score-model-v1 | |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 70 - 65 | score-model-v1 | |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 34 - 36 | score-model-v1 | |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 34 - 36 | score-model-v1 | |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 136 - 115 | score-model-v1 | |
| MagicvsHeatNBA · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | พลาด | 34 - 36 | score-model-v1 | |
| FURIAvsCloud9 KiaLOL · 07:00 | ชนะ-แพ้ | FURIA ชนะเจ้าบ้าน 55% · ทีมเยือน 45% | 55% | ตรง | 3 - 1 | lol-elo-v1 |
| FURIAvsCloud9 KiaLOL · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 65% | พลาด | undefined - undefined | lol-elo-v1 | |
| FURIAvsCloud9 KiaLOL · 07:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 63% | ตรง | undefined - undefined | lol-elo-v1 | |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | ชนะ-แพ้ | Guardians ชนะเจ้าบ้าน 50% · ทีมเยือน 50% | 50% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | elo-v1 |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | แต้มต่อ | Rays NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | score-model-v1 |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | score-model-v1 |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | score-model-v1 | |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | score-model-v1 | |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 29% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | score-model-v1 | |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 44% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | score-model-v1 | |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | score-model-v1 | |
| GuardiansvsRaysMLB · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | โมฆะ | โมฆะ — แมตช์ถูกยกเลิกกลางคัน | score-model-v1 | |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | ชนะ-แพ้ | Spurs ชนะเจ้าบ้าน 57% · ทีมเยือน 43% | 57% | ตรง | 126 - 97 | elo-v1 |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | แต้มต่อ | Kings NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 126 - 97 | score-model-v1 |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 126 - 97 | score-model-v1 |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Spurs ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 50% | ตรง | 71 - 37 | score-model-v1 |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 71 - 37 | score-model-v1 |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Spurs ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | พลาด | 126 - 97 | score-model-v1 |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Kings ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | พลาด | 126 - 97 | score-model-v1 |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 126 - 97 | score-model-v1 | |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 126 - 97 | score-model-v1 | |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 48% | ตรง | 42 - 18 | score-model-v1 | |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | พลาด | 71 - 37 | score-model-v1 | |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | พลาด | 42 - 18 | score-model-v1 | |
| SpursvsKingsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | พลาด | 42 - 18 | score-model-v1 | |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | ชนะ-แพ้ | Mavericks ชนะเจ้าบ้าน 59% · ทีมเยือน 41% | 59% | พลาด | 111 - 135 | elo-v1 |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | แต้มต่อ | Mavericks undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 111 - 135 | score-model-v1 |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | พลาด | 111 - 135 | score-model-v1 |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Mavericks ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 51% | พลาด | 54 - 73 | score-model-v1 |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 54 - 73 | score-model-v1 |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Mavericks ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 111 - 135 | score-model-v1 |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Hawks ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | พลาด | 111 - 135 | score-model-v1 |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | ตรง | 111 - 135 | score-model-v1 | |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 111 - 135 | score-model-v1 | |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | พลาด | 34 - 39 | score-model-v1 | |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | พลาด | 54 - 73 | score-model-v1 | |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 34 - 39 | score-model-v1 | |
| MavericksvsHawksNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | พลาด | 34 - 39 | score-model-v1 | |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | ชนะ-แพ้ | Pelicans ชนะเจ้าบ้าน 59% · ทีมเยือน 41% | 59% | ตรง | 107 - 106 | elo-v1 |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | แต้มต่อ | Pelicans undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 107 - 106 | score-model-v1 |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 107 - 106 | score-model-v1 |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Pelicans ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 51% | ตรง | 56 - 51 | score-model-v1 |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 56 - 51 | score-model-v1 |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Pelicans ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 107 - 106 | score-model-v1 |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Wizards ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | ตรง | 107 - 106 | score-model-v1 |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 107 - 106 | score-model-v1 | |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | ตรง | 107 - 106 | score-model-v1 | |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | ตรง | 23 - 17 | score-model-v1 | |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 56 - 51 | score-model-v1 | |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 23 - 17 | score-model-v1 | |
| PelicansvsWizardsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 23 - 17 | score-model-v1 | |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | ชนะ-แพ้ | Bulls ชนะเจ้าบ้าน 60% · ทีมเยือน 40% | 60% | ตรง | 133 - 116 | elo-v1 |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | แต้มต่อ | Bulls undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 133 - 116 | score-model-v1 |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | พลาด | 133 - 116 | score-model-v1 |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Bulls ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 51% | ตรง | 67 - 60 | score-model-v1 |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | พลาด | 67 - 60 | score-model-v1 |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Bulls ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | พลาด | 133 - 116 | score-model-v1 |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Timberwolves ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | ตรง | 133 - 116 | score-model-v1 |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 67 - 60 | score-model-v1 | |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 133 - 116 | score-model-v1 | |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 133 - 116 | score-model-v1 | |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | ตรง | 33 - 28 | score-model-v1 | |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 33 - 28 | score-model-v1 | |
| BullsvsTimberwolvesNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 33 - 28 | score-model-v1 | |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | ชนะ-แพ้ | Grizzlies ชนะเจ้าบ้าน 59% · ทีมเยือน 41% | 59% | ตรง | 117 - 98 | elo-v1 |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | แต้มต่อ | Grizzlies undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 117 - 98 | score-model-v1 |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 117 - 98 | score-model-v1 |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Grizzlies ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 51% | ตรง | 50 - 38 | score-model-v1 |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 50 - 38 | score-model-v1 |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Grizzlies ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 117 - 98 | score-model-v1 |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Hornets ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 117 - 98 | score-model-v1 |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 117 - 98 | score-model-v1 | |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 117 - 98 | score-model-v1 | |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | ตรง | 23 - 20 | score-model-v1 | |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 50 - 38 | score-model-v1 | |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 23 - 20 | score-model-v1 | |
| GrizzliesvsHornetsNBA · 08:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 23 - 20 | score-model-v1 | |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | ชนะ-แพ้ | Avalanche ชนะเจ้าบ้าน 62% · ทีมเยือน 38% | 62% | ตรง | 5 - 2 | elo-v1 |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | แต้มต่อ | Penguins NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 5 - 2 | score-model-v1 |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 5 - 2 | score-model-v1 |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Avalanche ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | พลาด | 5 - 2 | score-model-v1 |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Penguins ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 5 - 2 | score-model-v1 |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | ตรง | 5 - 2 | score-model-v1 | |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 47% | ตรง | 5 - 2 | score-model-v1 | |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 26% | พลาด | 5 - 2 | score-model-v1 | |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 1 - 2 | score-model-v1 | |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 1 - 2 | score-model-v1 | |
| AvalanchevsPenguinsNHL · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 1 - 2 | score-model-v1 | |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | ชนะ-แพ้ | Dodgers ชนะเจ้าบ้าน 51% · ทีมเยือน 49% | 51% | รอสรุปผล | — | elo-v1 |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | แต้มต่อ | Brewers NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | score-model-v1 |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | รอสรุปผล | — | score-model-v1 |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | รอสรุปผล | — | score-model-v1 | |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | score-model-v1 | |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | รอสรุปผล | — | score-model-v1 | |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | score-model-v1 | |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 29% | รอสรุปผล | — | score-model-v1 | |
| DodgersvsBrewersMLB · 09:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | score-model-v1 | |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | ชนะ-แพ้ | Suns ชนะเจ้าบ้าน 59% · ทีมเยือน 41% | 59% | พลาด | 116 - 119 | elo-v1 |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | แต้มต่อ | Jazz NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 116 - 119 | score-model-v1 |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 116 - 119 | score-model-v1 |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Suns ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 51% | ตรง | 65 - 59 | score-model-v1 |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 65 - 59 | score-model-v1 |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Suns ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 116 - 119 | score-model-v1 |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Jazz ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 116 - 119 | score-model-v1 |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 116 - 119 | score-model-v1 | |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 116 - 119 | score-model-v1 | |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 30 - 31 | score-model-v1 | |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | พลาด | 65 - 59 | score-model-v1 | |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 30 - 31 | score-model-v1 | |
| SunsvsJazzNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | พลาด | 30 - 31 | score-model-v1 | |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | ชนะ-แพ้ | Ducks ชนะเจ้าบ้าน 51% · ทีมเยือน 49% | 51% | พลาด | 2 - 4 | elo-v1 |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | แต้มต่อ | Ducks undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 2 - 4 | score-model-v1 |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 2 - 4 | score-model-v1 |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Ducks ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | พลาด | 2 - 4 | score-model-v1 |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Bruins ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 64% | ตรง | 2 - 4 | score-model-v1 |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 34% | พลาด | 2 - 0 | score-model-v1 | |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 64% | พลาด | 2 - 4 | score-model-v1 | |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 28% | พลาด | 2 - 4 | score-model-v1 | |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 44% | ตรง | 2 - 4 | score-model-v1 | |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 2 - 0 | score-model-v1 | |
| DucksvsBruinsNHL · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 2 - 0 | score-model-v1 | |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | ชนะ-แพ้ | Warriors ชนะเจ้าบ้าน 59% · ทีมเยือน 41% | 59% | ตรง | 128 - 118 | elo-v1 |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | แต้มต่อ | Warriors undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 128 - 118 | score-model-v1 |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 128 - 118 | score-model-v1 |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Warriors ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 51% | ตรง | 67 - 58 | score-model-v1 |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | ตรง | 67 - 58 | score-model-v1 |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Warriors ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | ตรง | 128 - 118 | score-model-v1 |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Trail Blazers ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | พลาด | 128 - 118 | score-model-v1 |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | ตรง | 128 - 118 | score-model-v1 | |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 35 - 26 | score-model-v1 | |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 35 - 26 | score-model-v1 | |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 67 - 58 | score-model-v1 | |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | ตรง | 35 - 26 | score-model-v1 | |
| WarriorsvsTrail BlazersNBA · 10:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 128 - 118 | score-model-v1 | |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | ชนะ-แพ้ | Lakers ชนะเจ้าบ้าน 57% · ทีมเยือน 43% | 57% | พลาด | 106 - 121 | elo-v1 |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | แต้มต่อ | Nuggets NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 106 - 121 | score-model-v1 |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 106 - 121 | score-model-v1 |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Lakers ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 50% | พลาด | 55 - 62 | score-model-v1 |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 55 - 62 | score-model-v1 |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Lakers ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | ตรง | 106 - 121 | score-model-v1 |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | คะแนนรวมทีมเยือน | Nuggets ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 106 - 121 | score-model-v1 |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | ตรง | 55 - 62 | score-model-v1 | |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 48% | พลาด | 22 - 36 | score-model-v1 | |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 13% | พลาด | 106 - 121 | score-model-v1 | |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | พลาด | 106 - 121 | score-model-v1 | |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 22 - 36 | score-model-v1 | |
| LakersvsNuggetsNBA · 10:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 22 - 36 | score-model-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | แต้มต่อ | Gamba Osaka NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Shimizu S-Pulse ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Gamba Osaka ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | ตรง | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 40% | คืนทุน | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 24% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | 1X2 | Shimizu S-Pulse ชนะเจ้าบ้าน 40% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 35% | 40% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Shimizu S-PulsevsGamba OsakaJ1-LEAGUE · 12:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | พลาด | 2 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | แต้มต่อ | Kyoto Sanga NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Sanfrecce Hiroshima ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | พลาด | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Kyoto Sanga ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 34% | พลาด | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | 1X2 | Sanfrecce Hiroshima ชนะเจ้าบ้าน 55% · เสมอ 23% · ทีมเยือน 22% | 55% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 78% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | ตรง | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Sanfrecce HiroshimavsKyoto SangaJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | พลาด | 3 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | แต้มต่อ | JEF United Ichihara-Chiba undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | JEF United Ichihara-Chiba ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Yokohama F. Marinos ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 23% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | 1X2 | Yokohama F. Marinos ชนะเจ้าบ้าน 35% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 40% | 40% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 39% | คืนทุน | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| JEF United Ichihara-ChibavsYokohama F. MarinosJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 47% | พลาด | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | แต้มต่อ | Tokyo Verdy 1969 undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Tokyo Verdy 1969 ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | FC Tokyo ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | พลาด | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 25% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | 1X2 | Tokyo Verdy 1969 ชนะเจ้าบ้าน 42% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 33% | 42% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | ตรง | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Tokyo Verdy 1969vsFC TokyoJ1-LEAGUE · 13:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 0 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | แต้มต่อ | V-Varen Nagasaki NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Kashima Antlers ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | ตรง | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | V-Varen Nagasaki ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 64% | ตรง | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | ตรง | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 65% | ตรง | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | ตรง | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | 1X2 | Kashima Antlers ชนะเจ้าบ้าน 65% · เสมอ 21% · ทีมเยือน 15% | 65% | ตรง | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 85% | ตรง | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | ตรง | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Kashima AntlersvsV-Varen NagasakiJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | พลาด | 2 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | แต้มต่อ | Cerezo Osaka undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | พลาด | 1 - 2 | j1-league-elo-v1 |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Cerezo Osaka ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Kawasaki Frontale ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 67% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | 1X2 | Cerezo Osaka ชนะเจ้าบ้าน 39% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 36% | 39% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | พลาด | 1 - 2 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 23% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | ตรง | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 39% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | ตรง | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| Cerezo OsakavsKawasaki FrontaleJ1-LEAGUE · 14:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | พลาด | 2 - 4 | j1-league-elo-v1 | |
| PhoenixvsTaipansNBL · 14:30 | ชนะ-แพ้ | Phoenix ชนะเจ้าบ้าน 85% · ทีมเยือน 15% | 85% | ตรง | 115 - 83 | elo-v1 |
| PhoenixvsTaipansNBL · 14:30 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Phoenix ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 60% | ตรง | 62 - 54 | score-model-v1 |
| PhoenixvsTaipansNBL · 14:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | พลาด | 27 - 35 | score-model-v1 | |
| PhoenixvsTaipansNBL · 14:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 20% | ตรง | 115 - 83 | score-model-v1 | |
| PhoenixvsTaipansNBL · 14:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | ตรง | 115 - 83 | score-model-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | แต้มต่อ | Mito Hollyhock undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | พลาด | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | พลาด | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Mito Hollyhock ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Urawa Red Diamonds ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | 1X2 | Urawa Red Diamonds ชนะเจ้าบ้าน 28% · เสมอ 24% · ทีมเยือน 47% | 47% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | พลาด | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 28% | พลาด | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | ตรง | 0 - 0 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 76% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | พลาด | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | พลาด | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| Mito HollyhockvsUrawa Red DiamondsJ1-LEAGUE · 15:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | ตรง | 0 - 1 | j1-league-elo-v1 | |
| KingsvsWildcatsNBL · 16:30 | ชนะ-แพ้ | Kings ชนะเจ้าบ้าน 69% · ทีมเยือน 31% | 69% | ตรง | 102 - 81 | elo-v1 |
| KingsvsWildcatsNBL · 16:30 | ผู้ชนะครึ่งแรก | Kings ชนะเจ้าบ้าน NaN% · ทีมเยือน NaN% | 54% | ตรง | 52 - 43 | score-model-v1 |
| KingsvsWildcatsNBL · 16:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | ตรง | 31 - 21 | score-model-v1 | |
| KingsvsWildcatsNBL · 16:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 17% | พลาด | 102 - 81 | score-model-v1 | |
| KingsvsWildcatsNBL · 16:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | พลาด | 102 - 81 | score-model-v1 | |
| Xi'an Team WEvsBNK FEARXLOL · 17:00 | ชนะ-แพ้ | BNK FEARX ชนะเจ้าบ้าน 46% · ทีมเยือน 54% | 54% | ตรง | 1 - 3 | lol-elo-v1 |
| Xi'an Team WEvsBNK FEARXLOL · 17:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 63% | ตรง | undefined - undefined | lol-elo-v1 | |
| Xi'an Team WEvsBNK FEARXLOL · 17:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 72% | ตรง | undefined - undefined | lol-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | แต้มต่อ | Nagoya Grampus NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Kashiwa Reysol ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Nagoya Grampus ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | 1X2 | Kashiwa Reysol ชนะเจ้าบ้าน 46% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 29% | 46% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 28% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| Kashiwa ReysolvsNagoya GrampusJ1-LEAGUE · 18:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | j1-league-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | แต้มต่อ | Everton undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Everton ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | คะแนนรวมทีมเยือน | Chelsea ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 24% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 12% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | 1X2 | Chelsea ชนะเจ้าบ้าน 34% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 41% | 41% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| EvertonvsChelseaPREMIER-LEAGUE · 19:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | แต้มต่อ | Atlético Madrid NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Espanyol ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 64% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Atlético Madrid ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 67% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | 1X2 | Atlético Madrid ชนะเจ้าบ้าน 14% · เสมอ 20% · ทีมเยือน 65% | 65% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 48% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 86% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 65% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 45% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 43% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| EspanyolvsAtlético MadridLA-LIGA · 20:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | แต้มต่อ | Napoli NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Venezia ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 68% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Napoli ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | 1X2 | Napoli ชนะเจ้าบ้าน 10% · เสมอ 18% · ทีมเยือน 73% | 73% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 90% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 73% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 49% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 14% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 73% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| VeneziavsNapoliSERIE-A · 21:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | seriea-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | แต้มต่อ | VfB Stuttgart NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | 1X2 | VfB Stuttgart ชนะเจ้าบ้าน 26% · เสมอ 24% · ทีมเยือน 50% | 50% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 38% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 76% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 66% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 30% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Hamburg SVvsVfB StuttgartBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | แต้มต่อ | FC Augsburg NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | SV Elversberg ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 65% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมทีมเยือน | FC Augsburg ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | 1X2 | FC Augsburg ชนะเจ้าบ้าน 31% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 44% | 44% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 38% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 44% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 67% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 27% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| SV ElversbergvsFC AugsburgBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | แต้มต่อ | Borussia Dortmund NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | 1. FC Union Berlin ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมทีมเยือน | Borussia Dortmund ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 44% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 81% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 63% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 37% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | 1X2 | Borussia Dortmund ชนะเจ้าบ้าน 19% · เสมอ 22% · ทีมเยือน 59% | 59% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| 1. FC Union BerlinvsBorussia DortmundBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | แต้มต่อ | Werder Bremen undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Werder Bremen ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมทีมเยือน | SC Paderborn 07 ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | 1X2 | Werder Bremen ชนะเจ้าบ้าน 64% · เสมอ 21% · ทีมเยือน 15% | 64% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 66% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 47% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 85% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 64% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Werder BremenvsSC Paderborn 07BUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | แต้มต่อ | Schalke 04 undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Schalke 04 ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | คะแนนรวมทีมเยือน | Mainz ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 39% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | 1X2 | Schalke 04 ชนะเจ้าบ้าน 38% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 37% | 38% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 60% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 38% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 67% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 42% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 22% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| Schalke 04vsMainzBUNDESLIGA · 21:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 48% | รอสรุปผล | — | bundesliga-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | แต้มต่อ | Hull City NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Fulham ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Hull City ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 75% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 27% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 12% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | 1X2 | Fulham ชนะเจ้าบ้าน 46% · เสมอ 25% · ทีมเยือน 29% | 46% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| FulhamvsHull CityPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | แต้มต่อ | Liverpool NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Brentford ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Liverpool ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 76% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 30% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | 1X2 | Liverpool ชนะเจ้าบ้าน 26% · เสมอ 24% · ทีมเยือน 50% | 50% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| BrentfordvsLiverpoolPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 64% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | แต้มต่อ | Manchester City undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Manchester City ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 52% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | คะแนนรวมทีมเยือน | Ipswich Town ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 72% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 96% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 83% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 70% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 18% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 82% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | 1X2 | Manchester City ชนะเจ้าบ้าน 83% · เสมอ 12% · ทีมเยือน 4% | 83% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 |
| Manchester CityvsIpswich TownPREMIER-LEAGUE · 22:00 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | รอสรุปผล | — | epl-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | แต้มต่อ | Elche NaNโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 56% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Villarreal ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | คะแนนรวมทีมเยือน | Elche ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 44% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 81% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 55% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 45% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 38% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | 1X2 | Villarreal ชนะเจ้าบ้าน 59% · เสมอ 22% · ทีมเยือน 19% | 59% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| VillarrealvsElcheLA-LIGA · 22:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | laliga-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | แต้มต่อ | ADO Den Haag undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | ADO Den Haag ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 68% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | คะแนนรวมทีมเยือน | PSV Eindhoven ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | 1X2 | PSV Eindhoven ชนะเจ้าบ้าน 12% · เสมอ 19% · ทีมเยือน 69% | 69% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 50% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 47% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 87% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 67% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 44% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 10% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| ADO Den HaagvsPSV EindhovenEREDIVISIE · 22:30 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 65% | รอสรุปผล | — | eredivisie-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | แต้มต่อ | Strasbourg undefinedโอกาสผ่านแต้มต่อ NaN% | 0% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | คะแนนรวม | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 59% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 58% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | คะแนนรวมเจ้าบ้าน | Strasbourg ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 62% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | คะแนนรวมทีมเยือน | Paris Saint-Germain ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 54% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | 1X2 | Paris Saint-Germain ชนะเจ้าบ้าน 20% · เสมอ 23% · ทีมเยือน 57% | 57% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 41% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 80% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 57% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 51% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 53% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 46% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 35% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 11% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 | |
| StrasbourgvsParis Saint-GermainLIGUE-1 · 23:15 | ค่าเฉลี่ยที่คาดไว้ ~NaN แต้มช่วงปกติ NaN–NaN | 61% | รอสรุปผล | — | ligue1-elo-v1 |