Chưa diễn ra
VĐQG Nhật BảnGiờ khai cuộc: 13:00 GMT+8 1 thg 11, 2026
JEF United Ichihara-Chiba

JEF United Ichihara-Chiba

VS

Avispa Fukuoka

Avispa Fukuoka

Trận này chưa có dự đoán

Thông tin trận đấu

Giải đấu
VĐQG Nhật Bản
Giờ khai cuộc
13:00 GMT+8 1 thg 11, 2026
Địa điểm
Fukuda Denshi Arena
Trạng thái
Chưa diễn ra

Thông tin đối đầu

JEF United Ichihara-ChibaJEF United Ichihara-ChibaHOME
Phong độ gần đây
D
Avispa FukuokaAvispa FukuokaAWAY
Phong độ gần đây
L

Bảng xếp hạng

# ĐộiPWDLGDPts
1Sanfrecce HiroshimaSanfrecce Hiroshima10721+1923
2FC TokyoFC Tokyo10721+1323
3Vissel KobeVissel Kobe10712+822
4Kashiwa ReysolKashiwa Reysol10703+521
5Machida ZelviaMachida Zelvia9621+1220
6Kashima AntlersKashima Antlers10613+519
7Kawasaki FrontaleKawasaki Frontale10442+516
8Yokohama F. MarinosYokohama F. Marinos10442+416
9Urawa Red DiamondsUrawa Red Diamonds10505-415
10Shimizu S-PulseShimizu S-Pulse10424-114
11Fagiano OkayamaFagiano Okayama10415-313
12Nagoya GrampusNagoya Grampus10406-412
13Cerezo OsakaCerezo Osaka10334-712
14Mito HollyhockMito Hollyhock10235-29
15V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki10235-79
16Kyoto SangaKyoto Sanga10226-88
17Avispa FukuokaAvispa Fukuoka9216-27
18Gamba OsakaGamba Osaka10145-87
19JEF United Ichihara-ChibaJEF United Ichihara-Chiba10136-116
20Tokyo Verdy 1969Tokyo Verdy 196910046-144