Chưa diễn ra
VĐQG Nhật BảnGiờ khai cuộc: 12:00 GMT+8 1 thg 11, 2026
Yokohama F. Marinos

Yokohama F. Marinos

VS

Kawasaki Frontale

Kawasaki Frontale

Trận này chưa có dự đoán

Thông tin trận đấu

Giải đấu
VĐQG Nhật Bản
Giờ khai cuộc
12:00 GMT+8 1 thg 11, 2026
Địa điểm
Nissan Stadium
Trạng thái
Chưa diễn ra

Thông tin đối đầu

Yokohama F. MarinosYokohama F. MarinosHOME
Phong độ gần đây
D
Kawasaki FrontaleKawasaki FrontaleAWAY
Phong độ gần đây
W

Bảng xếp hạng

# ĐộiPWDLGDPts
1Sanfrecce HiroshimaSanfrecce Hiroshima10721+1923
2FC TokyoFC Tokyo10721+1323
3Vissel KobeVissel Kobe10712+822
4Kashiwa ReysolKashiwa Reysol10703+521
5Machida ZelviaMachida Zelvia9621+1220
6Kashima AntlersKashima Antlers10613+519
7Kawasaki FrontaleKawasaki Frontale10442+516
8Yokohama F. MarinosYokohama F. Marinos10442+416
9Urawa Red DiamondsUrawa Red Diamonds10505-415
10Shimizu S-PulseShimizu S-Pulse10424-114
11Fagiano OkayamaFagiano Okayama10415-313
12Nagoya GrampusNagoya Grampus10406-412
13Cerezo OsakaCerezo Osaka10334-712
14Mito HollyhockMito Hollyhock10235-29
15V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki10235-79
16Kyoto SangaKyoto Sanga10226-88
17Avispa FukuokaAvispa Fukuoka9216-27
18Gamba OsakaGamba Osaka10145-87
19JEF United Ichihara-ChibaJEF United Ichihara-Chiba10136-116
20Tokyo Verdy 1969Tokyo Verdy 196910046-144