Kết quả công khai · tự động chốt kết quả · không phải lời khuyên đặt cược
Tách riêng các trận chúng tôi dự đoán chủ nhà thắng với các trận dự đoán khách thắng. Nếu một bên trúng cao hơn hẳn bên kia, nghĩa là mô hình đang ước tính sai lợi thế sân nhà.
Xu hướng gần đây
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Đã chốt | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| MLB | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=16) | 5 / 8 | 16 | 53.9% |
| NBA | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=14) | 9 / 14 | 14 | 58.9% |
| NHL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=13) | 10 / 13 | 13 | 57.0% |
| LOL | lol-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=6) | 5 / 6 | 6 | 63.9% |
| NBL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=3) | 3 / 3 | 3 | 68.5% |
| NFL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 0 / 1 | 1 | 53.7% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | MAE | Độ lệch | Đã tính điểm | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.2% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 52.5% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 60.7% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.1% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.7% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 52.1% |
| MLB | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NBA | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 54.0% |
| NFL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NHL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 51.8% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 68.9% |
Xu hướng theo tháng
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Đã chốt | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| MLB | elo-v1 | 60.0% | 105 / 175 | 184 | 54.0% |
| NBA | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=14) | 9 / 14 | 14 | 58.9% |
| NHL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=13) | 10 / 13 | 13 | 57.0% |
| LOL | lol-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=6) | 5 / 6 | 6 | 63.9% |
| NBL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=3) | 3 / 3 | 3 | 68.5% |
| NFL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 0 / 1 | 1 | 53.7% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | MAE | Độ lệch | Đã tính điểm | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.2% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 52.5% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 60.7% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.1% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.7% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 52.1% |
| MLB | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NBA | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 54.0% |
| NFL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NHL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 51.8% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 68.9% |
Toàn bộ lịch sử
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Đã chốt | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| MLB | elo-v1 | 54.4% | 1016 / 1869 | 1889 | 53.8% |
| NBA | elo-v1 | 48.7% | 19 / 39 | 49 | 60.6% |
| NHL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=13) | 10 / 13 | 13 | 57.0% |
| LOL | lol-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=6) | 5 / 6 | 6 | 63.9% |
| NBL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=3) | 3 / 3 | 3 | 68.5% |
| NFL | elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 0 / 1 | 1 | 53.7% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | MAE | Độ lệch | Đã tính điểm | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.2% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 52.5% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 60.7% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.1% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 53.7% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 52.1% |
| MLB | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NBA | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 54.0% |
| NFL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NHL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 51.8% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 | 68.9% |
Brier là điểm chuẩn hóa cho ba kết cục (0–1, càng thấp càng tốt); chưa được đối chiếu với mức cơ sở theo đội mạnh hơn hay với tỷ lệ cược thị trường.
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Brier | Đã chốt |
|---|---|---|---|---|---|
| FIFA World Cup | wc-elo-v1 | 62.0% | 57 / 92 | 0.2567 | 92 |
| LaLiga | laliga-elo-v1 | 52.1% | 37 / 71 | 0.2773 | 71 |
| Ligue 1 | ligue1-elo-v1 | 56.4% | 31 / 55 | 0.3033 | 55 |
| Premier League | epl-elo-v1 | 41.2% | 21 / 51 | 0.3301 | 51 |
| Serie A | seriea-elo-v1 | 56.9% | 29 / 51 | 0.2834 | 51 |
| Bundesliga | bundesliga-elo-v1 | 54.4% | 25 / 46 | 0.2860 | 46 |
| UEFA Europa League | europa-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=18) | 12 / 18 | 0.2663 | 18 |
| J1 League | j1-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=8) | 3 / 8 | 0.2919 | 8 |
| Eredivisie | eredivisie-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 1 / 1 | 0.1597 | 1 |
Brier của kèo chấp tính theo xác suất qua kèo của mô hình (0.25 tương đương tung đồng xu, càng thấp càng tốt). Cùng dữ liệu tự động chốt kết quả như phần trên, công bố đầy đủ không lọc.
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Brier | Xác suất qua kèo trung bình | Đã chốt |
|---|---|---|---|---|---|---|
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=18) | 7 / 18 | — | — | 18 |
| NBA | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=14) | 11 / 14 | — | — | 14 |
| NHL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=13) | 8 / 13 | — | — | 13 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=8) | 3 / 8 | — | — | 8 |
| MLB | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=3) | 1 / 2 | — | — | 3 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=2) | 2 / 2 | — | — | 2 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 0 / 1 | — | — | 1 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 0 / 1 | — | — | 1 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 1 / 1 | — | — | 1 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 0 / 1 | — | — | 1 |
| NFL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 1 / 1 | — | — | 1 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 1 / 1 | — | — | 1 |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Đã chốt | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| NBA | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=14) | 12 / 14 | 14 | 50.8% |
| NBL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=3) | 2 / 3 | 3 | 54.1% |
| NFL | score-model-v1 | Mẫu quá nhỏ (n=1) | 0 / 1 | 1 | 50.1% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Loại kèo | MAE | Độ lệch | Đã tính điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| NHL | score-model-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Điểm đội khách | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| NHL | score-model-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | Mẫu quá nhỏ (n=0) | — | 0 |
Hiệu chỉnh hoàn hảo
Khi chúng tôi nói '70% thắng', các đội đó thực tế thắng bao nhiêu lần? Điểm càng sát đường nét đứt thì độ tin cậy của mô hình càng trung thực. Xanh dương = chuẩn hơn dự đoán (thận trọng), đỏ = kém hơn dự đoán (quá tự tin), xanh lá = trong khoảng ±5%.
Mô hình thắng/thua · 1931 trận đã chốt (không tính trận hủy)