Xu hướng gần đây
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Đã chốt | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| NHL | elo-v1 | 77.8% | 21 / 27 | 27 | 56.3% |
| MLB | elo-v1 | 50.0% | 4 / 8 | 17 | 53.5% |
| NBA | elo-v1 | 64.3% | 9 / 14 | 14 | 58.9% |
| LOL | lol-elo-v1 | 71.4% | 5 / 7 | 7 | 64.1% |
| NBL | elo-v1 | 80.0% | 4 / 5 | 5 | 66.8% |
| NFL | elo-v1 | 0.0% | 0 / 2 | 2 | 56.8% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | MAE | Độ lệch | Đã tính điểm | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | — | — | 0 | 55.5% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | — | — | 0 | 53.9% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | — | — | 0 | 60.5% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | — | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | — | — | 0 | 52.6% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | — | — | 0 | 54.6% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | — | — | 0 | 53.0% |
| MLS | mls-elo-v1 | — | — | 0 | 59.2% |
| MLB | score-model-v1 | — | — | 0 | 56.1% |
| NBA | score-model-v1 | — | — | 0 | 54.0% |
| NFL | score-model-v1 | — | — | 0 | 53.3% |
| NHL | score-model-v1 | — | — | 0 | 51.9% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | — | — | 0 | 54.5% |
Xu hướng theo tháng
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Đã chốt | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| MLB | elo-v1 | 59.3% | 99 / 167 | 177 | 53.9% |
| NHL | elo-v1 | 77.8% | 21 / 27 | 27 | 56.3% |
| NBA | elo-v1 | 64.3% | 9 / 14 | 14 | 58.9% |
| LOL | lol-elo-v1 | 71.4% | 5 / 7 | 7 | 64.1% |
| NBL | elo-v1 | 80.0% | 4 / 5 | 5 | 66.8% |
| NFL | elo-v1 | 0.0% | 0 / 2 | 2 | 56.8% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | MAE | Độ lệch | Đã tính điểm | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | — | — | 0 | 55.5% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | — | — | 0 | 53.9% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | — | — | 0 | 60.5% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | — | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | — | — | 0 | 52.6% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | — | — | 0 | 54.6% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | — | — | 0 | 53.0% |
| MLS | mls-elo-v1 | — | — | 0 | 59.2% |
| MLB | score-model-v1 | — | — | 0 | 56.1% |
| NBA | score-model-v1 | — | — | 0 | 54.0% |
| NFL | score-model-v1 | — | — | 0 | 53.3% |
| NHL | score-model-v1 | — | — | 0 | 51.9% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | — | — | 0 | 54.5% |
Toàn bộ lịch sử
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Đã chốt | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| MLB | elo-v1 | 54.3% | 1016 / 1870 | 1891 | 53.8% |
| NBA | elo-v1 | 48.7% | 19 / 39 | 49 | 60.6% |
| NHL | elo-v1 | 77.8% | 21 / 27 | 27 | 56.3% |
| LOL | lol-elo-v1 | 71.4% | 5 / 7 | 7 | 64.1% |
| NBL | elo-v1 | 80.0% | 4 / 5 | 5 | 66.8% |
| NFL | elo-v1 | 0.0% | 0 / 2 | 2 | 56.8% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | MAE | Độ lệch | Đã tính điểm | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| NFL | score-model-v1 | — | — | 0 | 53.3% |
| MLB | score-model-v1 | — | — | 0 | 56.1% |
| NBA | score-model-v1 | — | — | 0 | 54.0% |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | — | — | 0 | 55.5% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | — | — | 0 | 53.9% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | — | — | 0 | 60.5% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | — | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | — | — | 0 | 52.6% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | — | — | 0 | 54.6% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | — | — | 0 | 53.0% |
| MLS | mls-elo-v1 | — | — | 0 | 59.2% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | — | — | 0 | 54.5% |
| NHL | score-model-v1 | — | — | 0 | 51.9% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Brier | Đã chốt |
|---|---|---|---|---|---|
| FIFA World Cup | wc-elo-v1 | 62.0% | 57 / 92 | 0.2567 | 92 |
| LaLiga | laliga-elo-v1 | 53.3% | 41 / 77 | 0.2769 | 77 |
| Ligue 1 | ligue1-elo-v1 | 54.8% | 34 / 62 | 0.3040 | 62 |
| Premier League | epl-elo-v1 | 45.8% | 27 / 59 | 0.3126 | 59 |
| Serie A | seriea-elo-v1 | 56.1% | 32 / 57 | 0.2851 | 57 |
| Bundesliga | bundesliga-elo-v1 | 50.0% | 27 / 54 | 0.2946 | 54 |
| UEFA Europa League | europa-league-elo-v1 | 66.7% | 12 / 18 | 0.2663 | 18 |
| MLS | mls-elo-v1 | 28.6% | 4 / 14 | 0.3772 | 14 |
| J1 League | j1-league-elo-v1 | 50.0% | 5 / 10 | 0.2667 | 10 |
| Eredivisie | eredivisie-elo-v1 | 57.1% | 4 / 7 | 0.2936 | 7 |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Brier | Xác suất qua kèo trung bình | Đã chốt |
|---|---|---|---|---|---|---|
| NHL | score-model-v1 | 66.7% | 18 / 27 | — | — | 27 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | 38.9% | 7 / 18 | — | — | 18 |
| MLS | mls-elo-v1 | 64.3% | 9 / 14 | — | — | 14 |
| NBA | score-model-v1 | 78.6% | 11 / 14 | — | — | 14 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | 40.0% | 4 / 10 | — | — | 10 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | 55.6% | 5 / 9 | — | — | 9 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | 22.2% | 2 / 9 | — | — | 9 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | 37.5% | 3 / 8 | — | — | 8 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | 75.0% | 6 / 8 | — | — | 8 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | 42.9% | 3 / 7 | — | — | 7 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | 85.7% | 6 / 7 | — | — | 7 |
| MLB | score-model-v1 | 66.7% | 2 / 3 | — | — | 5 |
| NFL | score-model-v1 | 50.0% | 1 / 2 | — | — | 2 |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Tỷ lệ trúng | Trúng / số lần | Đã chốt | Độ tin cậy trung bình |
|---|---|---|---|---|---|
| NBA | score-model-v1 | 85.7% | 12 / 14 | 14 | 50.8% |
| NBL | score-model-v1 | 60.0% | 3 / 5 | 5 | 53.5% |
| NFL | score-model-v1 | 0.0% | 0 / 2 | 2 | 51.8% |
| Giải đấu | Phiên bản mô hình | Loại kèo | MAE | Độ lệch | Đã tính điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| MLS | mls-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| MLS | mls-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| MLS | mls-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| NHL | score-model-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| NHL | score-model-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Tổng điểm hiệp 1 | — | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Điểm đội khách | — | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | Điểm đội chủ nhà | — | — | 0 |
Hiệu chỉnh hoàn hảo
Khi chúng tôi nói '70% thắng', các đội đó thực tế thắng bao nhiêu lần? Điểm càng sát đường nét đứt thì độ tin cậy của mô hình càng trung thực. Xanh dương = chuẩn hơn dự đoán (thận trọng), đỏ = kém hơn dự đoán (quá tự tin), xanh lá = trong khoảng ±5%.
Mô hình thắng/thua · 1950 trận đã chốt (không tính trận hủy)