สถิติเปิดเผย · สรุปผลอัตโนมัติ · ไม่ใช่คำแนะนำในการเดิมพัน
แยกนับรายการที่โมเดลคาดว่าเจ้าบ้านชนะออกจากรายการที่คาดว่าทีมเยือนชนะ หากฝั่งใดฝั่งหนึ่งตรงมากกว่าอีกฝั่งอย่างชัดเจน แสดงว่าโมเดลประเมินข้อได้เปรียบของเจ้าบ้านคลาดเคลื่อน
แนวโน้มล่าสุด
| ลีก | โมเดล | อัตราที่ตรง | ตรง / ทั้งหมด | สรุปผลแล้ว | ความมั่นใจเฉลี่ย |
|---|---|---|---|---|---|
| MLB | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=16) | 5 / 8 | 16 | 53.9% |
| NBA | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=14) | 9 / 14 | 14 | 58.9% |
| NHL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=13) | 10 / 13 | 13 | 57.0% |
| LOL | lol-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=6) | 5 / 6 | 6 | 63.9% |
| NBL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=3) | 3 / 3 | 3 | 68.5% |
| NFL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=1) | 0 / 1 | 1 | 53.7% |
| ลีก | โมเดล | MAE | ความเอนเอียง | คิดคะแนนแล้ว | ความมั่นใจเฉลี่ย |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.9% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.1% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 60.7% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 53.1% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 55.6% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 55.7% |
| MLB | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NBA | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.0% |
| NFL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NHL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 51.8% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 57.5% |
แนวโน้มรายเดือน
| ลีก | โมเดล | อัตราที่ตรง | ตรง / ทั้งหมด | สรุปผลแล้ว | ความมั่นใจเฉลี่ย |
|---|---|---|---|---|---|
| MLB | elo-v1 | 60.0% | 105 / 175 | 184 | 54.0% |
| NBA | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=14) | 9 / 14 | 14 | 58.9% |
| NHL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=13) | 10 / 13 | 13 | 57.0% |
| LOL | lol-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=6) | 5 / 6 | 6 | 63.9% |
| NBL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=3) | 3 / 3 | 3 | 68.5% |
| NFL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=1) | 0 / 1 | 1 | 53.7% |
| ลีก | โมเดล | MAE | ความเอนเอียง | คิดคะแนนแล้ว | ความมั่นใจเฉลี่ย |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.9% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.1% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 60.7% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 53.1% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 55.6% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 55.7% |
| MLB | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NBA | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.0% |
| NFL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NHL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 51.8% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 57.5% |
สะสมทั้งหมด
| ลีก | โมเดล | อัตราที่ตรง | ตรง / ทั้งหมด | สรุปผลแล้ว | ความมั่นใจเฉลี่ย |
|---|---|---|---|---|---|
| MLB | elo-v1 | 54.4% | 1016 / 1869 | 1889 | 53.8% |
| NBA | elo-v1 | 48.7% | 19 / 39 | 49 | 60.6% |
| NHL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=13) | 10 / 13 | 13 | 57.0% |
| LOL | lol-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=6) | 5 / 6 | 6 | 63.9% |
| NBL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=3) | 3 / 3 | 3 | 68.5% |
| NFL | elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=1) | 0 / 1 | 1 | 53.7% |
| ลีก | โมเดล | MAE | ความเอนเอียง | คิดคะแนนแล้ว | ความมั่นใจเฉลี่ย |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.9% |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.1% |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 60.7% |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.5% |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 53.1% |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 55.6% |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 55.7% |
| MLB | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NBA | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 54.0% |
| NFL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 56.0% |
| NHL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 51.8% |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 | 57.5% |
Brier เป็นคะแนนแบบปรับมาตรฐานสามตัวเลือก (0–1 ยิ่งต่ำยิ่งดี) ยังไม่ได้เทียบกับเกณฑ์อ้างอิงของทีมเต็งหรือราคาตลาด
| ลีก | โมเดล | อัตราที่ตรง | ตรง / ทั้งหมด | Brier | สรุปผลแล้ว |
|---|---|---|---|---|---|
| FIFA World Cup | wc-elo-v1 | 62.0% | 57 / 92 | 0.2567 | 92 |
| LaLiga | laliga-elo-v1 | 52.0% | 38 / 73 | 0.2785 | 73 |
| Ligue 1 | ligue1-elo-v1 | 57.1% | 32 / 56 | 0.3003 | 56 |
| Premier League | epl-elo-v1 | 44.4% | 24 / 54 | 0.3198 | 54 |
| Serie A | seriea-elo-v1 | 56.6% | 30 / 53 | 0.2884 | 53 |
| Bundesliga | bundesliga-elo-v1 | 49.0% | 25 / 51 | 0.2995 | 51 |
| UEFA Europa League | europa-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=18) | 12 / 18 | 0.2663 | 18 |
| J1 League | j1-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=8) | 3 / 8 | 0.2919 | 8 |
| Eredivisie | eredivisie-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=2) | 1 / 2 | 0.4043 | 2 |
Brier ของแต้มต่อคำนวณจากความน่าจะเป็นที่ผ่านแต้มต่อตามโมเดล (0.25 ≈ โยนเหรียญ ยิ่งต่ำยิ่งดี) ใช้ข้อมูลที่สรุปผลอัตโนมัติชุดเดียวกับด้านบน เปิดเผยทั้งหมดโดยไม่คัดกรอง
| ลีก | โมเดล | อัตราที่ตรง | ตรง / ทั้งหมด | Brier | ความน่าจะเป็นผ่านแต้มต่อเฉลี่ย | สรุปผลแล้ว |
|---|---|---|---|---|---|---|
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=18) | 7 / 18 | — | — | 18 |
| NBA | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=14) | 11 / 14 | — | — | 14 |
| NHL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=13) | 8 / 13 | — | — | 13 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=8) | 3 / 8 | — | — | 8 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=6) | 1 / 6 | — | — | 6 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=4) | 1 / 4 | — | — | 4 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=4) | 3 / 4 | — | — | 4 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=3) | 1 / 3 | — | — | 3 |
| MLB | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=3) | 1 / 2 | — | — | 3 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=2) | 0 / 2 | — | — | 2 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=2) | 2 / 2 | — | — | 2 |
| NFL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=1) | 1 / 1 | — | — | 1 |
| ลีก | โมเดล | อัตราที่ตรง | ตรง / ทั้งหมด | สรุปผลแล้ว | ความมั่นใจเฉลี่ย |
|---|---|---|---|---|---|
| NBA | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=14) | 12 / 14 | 14 | 50.8% |
| NBL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=3) | 2 / 3 | 3 | 54.1% |
| NFL | score-model-v1 | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=1) | 0 / 1 | 1 | 50.1% |
| ลีก | โมเดล | ตลาด | MAE | ความเอนเอียง | คิดคะแนนแล้ว |
|---|---|---|---|---|---|
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | คะแนนรวมครึ่งแรก | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| NHL | score-model-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | คะแนนทีมเยือน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| BUNDESLIGA | bundesliga-elo-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| PREMIER-LEAGUE | epl-elo-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| EREDIVISIE | eredivisie-elo-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| EUROPA-LEAGUE | europa-league-elo-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| J1-LEAGUE | j1-league-elo-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| LA-LIGA | laliga-elo-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| LIGUE-1 | ligue1-elo-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| NBA | score-model-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| NFL | score-model-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| NHL | score-model-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
| SERIE-A | seriea-elo-v1 | คะแนนเจ้าบ้าน | ตัวอย่างน้อยเกินไป (n=0) | — | 0 |
สอบเทียบสมบูรณ์แบบ
เมื่อเราบอกว่า 'ชนะ 70%' ทีมเหล่านั้นชนะจริงกี่ครั้ง? ยิ่งจุดอยู่ใกล้เส้นประ แสดงว่าความมั่นใจของโมเดลตรงตามจริง สีน้ำเงิน = แม่นกว่าที่คาด (ระมัดระวังเกินไป) สีแดง = แย่กว่าที่คาด (มั่นใจเกินไป) สีเขียว = ต่างไม่เกิน ±5%
โมเดลชนะ-แพ้ · สรุปผลแล้ว 1931 แมตช์ (ไม่รวมที่เป็นโมฆะ)